DIỄN ĐÀN CHÍNH
DIỄN ĐÀN CHÍNH
DIỄN ĐÀN CHÍNH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Design by: Nguyễn Ân Nhân (cjnguyennhan@gmail.com)

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posting users this week
No user
Top posters
Admin
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Vote_lcapĐề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Voting_barĐề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Vote_rcap 
CaoThanhHoan
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Vote_lcapĐề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Voting_barĐề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Vote_rcap 
CVTHANH
Nghĩa Trọng
crystal
Latest topics
» BÁO CÁO BẢO VỆ LUẬN ÁN THẠC SĨ THÚ Y ĐỢT 1 NĂM 2012
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptySat 03 Nov 2012, 21:45 by Admin

» Lich thi Minitab, benh dinh duong va sinh ly benh dinh duong
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptySat 12 Nov 2011, 11:13 by Khách viếng thăm

» Lich thi Tap Tinh Dong Vat
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyTue 25 Oct 2011, 13:35 by Admin

» tai lieu thong ke
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyWed 19 Oct 2011, 12:29 by Nghĩa Trọng

» lịch học thong ke, cnsh thu y
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptySat 15 Oct 2011, 16:40 by Nghĩa Trọng

» lịch học môn thầy Du
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyWed 14 Sep 2011, 20:11 by Admin

» lịch học ppnckh thay đổi
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyWed 27 Jul 2011, 10:25 by Nghĩa Trọng

» THỜI KHÓA BIỂU ANH VĂN B1
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 25 Jul 2011, 23:15 by Admin

» lịch học cnsh trong thú y
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 25 Jul 2011, 17:52 by Nghĩa Trọng

Most Viewed Topics
Con thằn lằn cái đã nói điều gì???!
30 câu đố ngắn nè các pạn!
Đố tục giảng thanh nha các bạn! đầu óc đừng tối ... thui nha!!!
PHẦN MỀM MINITAB 13
Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị!
Chứng minh toán học!!! là 1 người thông minh bạn hãy cố gắng suy nghĩ đừng dùn trợ giúp j hết nhé!!
Hai mươi lăm câu đố ngắn mới đây! mại dzô mại dzô!
PHÂN QUYỀN QUẢN LÝ CÁC TOPIC CHUYÊN TRÁCH (Moderators )
HÀI KỊCH MẤT GÀ
lịch học thong ke, cnsh thu y
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 42 người, vào ngày Sun 18 Aug 2019, 21:18

Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị!

Go down 
2 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:06

Very Happy Nông trại xôn xao vì những lời bàn tán, khen ngợi: Chị gà mái vừa đẻ được một quả trứng nặng đến hơn 1 kg... Các phóng viên từ khắp thế giới đến thăm hỏi và lia lịa ghi chép để đăng tin giật gân này... Một phóng viên kéo gà trống ra và hỏi: - Ông đánh giá gì về sự kiện trọng đại này? - Miễn bình luận! - Ông có dự định lặp lại kỳ tích này không? - Không! - Vậy ông có dự định gì cho thời gian sắp tới? - Thiến thằng đà điểu khốn nạn!

Được sửa bởi Hoàn ngày Thu 07 Jul 2011, 18:45; sửa lần 1.
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nguy hiểm, độ sâu 1m8   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:09

Laughing Một cô gái mặc đồ tắm hai mảnh xuống hồ. Do vận động quá mạnh, mảnh dưới của cô tuột ra. Hoảng hồn, cô gái vội vơ một tấm biển đặt cạnh hồ che và định chạy vào trong. Nhưng khi cô cầm tấm biển, mọi người đều cười! Cô nhìn xuống tấm biển thì thấy dòng chữ:" Trơn trợt, cấm đùa giỡn!". Cô vội thay tấm biển khác. Trớ trêu thay! Mọi người càng cười lớn hơn. Lần này, tấm biển ghi:" Khu vực dành riêng cho nam giới". Mặt đỏ ửng, cô đổi tấm biển lần nữa. Tới lúc này, mọi người nhìn cô bằng ánh mắt kinh hãi. Cô thấy ngạc nhiên nên nhìn vào tấm biển. Trên tấm biển ghi:"Nguy hiểm, độ sâu 1m8".!

CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Em hổng lây chồng...   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:16

Em hống lấy chồng công an đâu, Pháp luật luôn luôn ở trong đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi giấy tờ đâu! Em hổng lấy chồng phi công đâu, Máy bay lượn lượn ở trên đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi toạ độ đâu! Em hổng lấy chồng bộ đội đâu, Mũ cối luôn luôn đội trên đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi bắn vào đâu! Em hổng lấy chồng IT đâu, Máy tính luôn luôn ở trong đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi: Ổ MỀM đâu !!!,
Em chỉ lấy chồng thú y thôi!Ban ngày thú y, ban đêm y nhu..... kekeke I love you
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Uớc mơ nho nhỏ!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:20

Ở vòng chung kết của một cuộc thi hoa hậu quốc tế nọ, ban giám khảo lần lượt đưa ra các câu hỏi để hỏi các thí sinh, câu hỏi như sau " các cô hãy sơ lược đôi chút về bản thân và nói lên mong ước của các cô trong tương lai" . Sau khi nghe xong câu hỏi, các cô gái lần lượt trả lời, đến cuối cùng , đến lượt của miss áo dài đến từ VN, cô bước lên trả lời:
Miss : Dạ kính chào ban giám khảo và toàn thể khán giả, trước hết em xin kể một đôi điều về cuộc đời của em . Cuộc đời của em gặp nhiều gian truân lắm , em đã trải qua 3 đời chồng , mà đến hiện nay , em vẫn còn trinh...
BGK: ???, xin cô giải thích rõ ràng hơn, đã qua 3 đời chồng mà làm sao cô vẫn còn trinh??
Miss: Dạ thì có gì đâu, thằng chồng đầu tiên của em làm ở trong viện bảo tàng, châm ngôn của ổng lúc nào cũng là " Cấm sờ vào hiện vật ". Đến thằng chồng thứ 2 , ảnh làm ở cục điều tra hình sự , lúc nào miệng cũng nói " Giữ nguyên hiện trường". Đến cuối cùng em nản quá , lấy thằng chồng thứ ba , anh chàng này thì làm ở bộ kế hoạch đầu tư, ông này thì khá hơn 2 thằng chồng củ của em , nhưng cũng suốt ngày chỉ có" Vạch ra , nhưng không làm gì hết" , thiệt là tức chết ...
BGK: ...
Miss: Cho nên , em có một ước mơ nhỏ nhoi thôi, đó là lấy được một người chồng vừa ý, em không dám đòi hỏi, chỉ cần ảnh đạp xích lô cũng được..
BGK: Sao vậy?
Miss : Bởi vì có chồng dạp xích lô sướng lắm , cứ " leo lên" là "đạp " liền
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: 300$-3 quả trứng   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:22

Một ông chồng trên giường hấp hối, gọi vợ đến bên mình và hỏi:
- Em ơi, anh không còn sống được nữa. Em hãy nói thật cho anh, trong suốt thời gian chúng mình chung sống với nhau, em đã phản bội anh bao nhiêu lần?
Chị vợ không nói gì, chỉ khóc nức nở.
Ông chồng lại hỏi :
- Thôi, em đã không muốn nói thì hãy giải thích cho anh tại sao trong tủ của em có 3 quả trứng và 300 USD?
Chị vợ thút thít :
- Mỗi lần em phản bội anh, em lại cho vào tủ một quả trứng.
Ông chồng thở phào:
- À, thế là chỉ có 3 lần thôi ư? Còn 300 USD thì sao?
Lần này, chị vợ khóc rất to và giải thích:
- Mỗi lần trứng nhiều quá, em lại đem ra chợ bán và... em đã tiết kiệm được 300 USD.
Nghe đến đó, ông chồng kêu to lên một tiếng và trút hơi thở cuối cùng
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Má tao ngon hơn má mày!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:23

Cu Tèo: Ba tao ngon hơn ba mày!
Cu Tí: Còn hơi lâu!
Cu Tèo: Anh tao ngon hơn anh mày!
Cu Tí: Còn hơi lâu!
Cu Tèo: Má tao ngon hơn má mày!
Cu Tí: Cái này mày nói đúng đó, ba tao cũng nói như vậy đó!.
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: KCS!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:24

flower Một nhà báo đến thăm nhà máy sản xuất bao cao su nọ. Sau một hồi đi thăm nhà xưởng, thiết bị, tìm hiểu quy trình sản xuất...
Khi đi qua một phòng có cánh cửa khép hờ, bên trong có tiếng động lạ... Nhà báo tò mò đẩy cửa bước vào thì thấy có một đôi nam nữ “trần văn nhộng”. Giám đốc nhà máy nhanh nhẩu giới thiệu:
- Đây là phòng... kiểm tra chất lượng sản phẩm!
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Của để dành!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:27

albino Một ông 70 tuổi lấy cô vợ 25 tuổi và đi hưởng tuần trăng mật. Đến ngày thứ tư thì cô vợ trông rất phờ phạc vì ông chồng không cho vợ rời nửa bước. Thừa lúc chồng vào nhà tắm, cô vợ lẻn xuống quầy cà phê của khách sạn để thư giãn. Chủ khách sạn hỏi:
- Sao, hạnh phúc không?
- Tôi mệt muốn chết đây! Ông ấy đã lừa tôi...
- ???
- Ông ấy nói là đã dành dụm cả mấy chục năm nay, không dám xài phung phí. Tôi cứ tưởng là ông ấy nói về chuyện tiền.

CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Ông ăn chả, bà ăn nem!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:32

Cậu bé Tèo hớn hở đón mẹ vừa đi vắng một tuần trở về. "Má biết không? Hôm qua khi con đang chơi trong tủ quần áo ở phòng ngủ của ba má, con thấy ba đi vào phòng cùng với người phụ nữ ở nhà bên. Họ cởi quần áo, leo lên giường, ba trèo lên người bà ta..."
Người mẹ vội vàng giơ tay lên ngăn cậu bé lại và nói: "Không cần kể thêm từ nào nữa. Hãy chờ đến khi ba về nhà và má muốn con kể chính xác những gì con vừa nói với má".
Ông chồng về nhà, bà vợ liền tuyên bố sẽ bỏ ông ta. "Nhưng tại sao?", ông chồng ngạc nhiên hỏi.
"Kể đi Teò. Hãy cho ba biết những gì con đã nói với má".
"Được rồi", Tèo nói. "Con đang chơi trong tủ quần áo thì bố lên gác cùng người phụ nữ ở nhà bên. Hai người cởi quần áo, leo lên giường, ba trèo lên người bà ta và họ làm đúng những gì má làm với chú Tí, khi ba đi vắng hè vừa rồi".

CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Lời cầu nguyện!!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:33

Ở vùng nọ có mốt nuôi vẹt. Một phụ nữ phàn nàn với cha xứ:
- Thưa Cha, lũ vẹt cái nhà con chỉ biết nói mỗi một câu: "Hi, chúng em là dân chơi nè! Các anh có muốn vui vẻ không?".
- Thật là tục tĩu! Ta sẽ giúp con việc này.
Hai con vẹt Francis và Job của ta suốt ngày cầu nguyện và đọc Kinh Thánh. Hãy mang vẹt của con đến nhà ta. Chung một lồng với chúng, chắc chắn lũ vẹt của con sẽ được dạy dỗ về sự lễ độ và tôn kính.
Người phụ nữ mang hai con vẹt cái của bà ta đến nhà cha xứ. Thấy hai con vẹt đực đang cầm quyển kinh và lầm rầm cầu nguyện, bà ta liền thả hai con vẹt cái của bà vào với chúng. Các ả vẹt cái la lên:
- Hi, chúng em là dân chơi nè! Các anh có muốn vui vẻ không?
Yên lặng... Một con vẹt đực sững sờ buông rơi quyển Kinh, ngó qua bạn nó và thốt lên:
- Francis! Những lời cầu nguyện của chúng ta đã được ứng nhiệm rồi!

CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Hiểu nhầm!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:35

Trong một giờ trên giảng đường Cô sinh viên đang mơ màng đột nhiên bị giảng viên gọi đến :
Chị cho tôi biết bộ phận nào của cơ thể có thể tăng kích thước lên gấp 7 lần bình thường?
Cô sinh viên đỏ mặt ấp úng:
Dạ dạ cái ấy là là ...
Giảng viên bực mình mắng:
Thôi cô ngồi xuống, bộ phận tôi hỏi là phổi. Còn cái ấy mà cô nói đến chỉ gấp 3 lần thôi!

CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Chân tình và chân thật có khác nhau không!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:45

Các nhà ngôn ngữ học Việt Nam sau khi nghiên cứu đã không giải thích được sự khác nhau giữa "chân tình" & "chân thật".Họ quyết định ra xã hội để tìm hiểu thêm
Qua nhiều lần gặp gỡ các giáo sư, bác sĩ, nhà văn hoá...Họ vẫn chưa rút ra được kết luận cụ thể nào về sự khác biệt của 2 từ này. Một hôm, một người trong đoàn xuống vùng ĐBSCL điều tra, gặp một nông dân, ông ta mời về nhà chơi, cất mẻ vó đuợc mớ cá linh đem nấu me, rôì chủ và khách lai rai ba xị đế.
Trong lúc lai rai, chủ nhà hoỉ: nói nào ngay,mấy chú ngao du miền tây tuị tui làm chi dzậy?!
Mặc dầu không có chút hi vọng gì nhưng nhà ngôn ngữ học này vẫn hỏi:
-Dạ, thưa bác, chúng cháu đang đi tìm sự khác nhau giữa "chân tình "& "chân thật" , mong bác giúp đỡ.
Bác nông dân trả lời:
-Dễ ợt,có gì khó đâu mà các chú đi tìm, rất đơn giản mà.
Nhà ngôn ngữ học mừng thầm nói:
-Vậy mong bác giúp cho
Bác nông dân:
-"chân tình" ỡ giữa "chân thật" có gì khó đâu mà anh tìm!
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Má không cho!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:50

Kỷ niệm 60 năm ngày cưới, cụ ông bàn với cụ bà : – Chúng mình sẽ tìm về hương vị thuở ban đầu khi mới yêu nhau, em nhé. Cụ bà đồng ý, thế là chiều hôm đó, đang ngồi trong phòng, đột nhiên có 1 cục giấy được bắn qua cửa sổ, cụ bà nhặt lên, xúc động và run rẩy mở ra xem : “7giờ tối nay, hẹn em ở chân cầu Chà Và nhé” 6giờ 45 chiều, tay cầm bó hoa hồng, ông cụ vừa húyt sáo vừa đến chân cầu chờ cụ bà.7h, rồi 7h45, kim đồng hồ lên 8h…. 8h30…. 9h, hết kiên nhẫn nổi, vì lúc nầy sương xuống nhiều, cụ ông hầm hầm về nhà, mở cửa ra và quát : ”Sao bà không ra” Cụ bà ngồi ủ rủ, thút thít : ”Má không cho em đi…”
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Ghen!!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:51

Buổi tối, bà vợ là sư tử hà đông nấu nướng xong liền ra lệnh cho con gọi điện cho bố về ăn cơm ngay. Thằng con sau một hồi hì hục gọi chạy ra bảo mẹ – Mẹ ơi, con gọi ba lần liền mà lần nào cũng có một cô trả lời. Bà vợ điên quá, đợi đến lúc chồng đi làm về liền nhảy ra đấm đá túi bụi. Ông chồng bị bất ngờ không hiểu vì sao chỉ kịp nằm lăn ra kêu cứu. Hàng xóm thấy vậy sang xem rất đông. Thấy thế, bà vợ lúc này mặt vẫn đang hầm hầm liền bảo thằng con. – Mày quay ra nói cho các bác ấy nghe đi, cái con kia nó trả lời máy của bố mày thế nào – Dạ, cô ấy bảo “Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin quý khách vui lòng gọi lại sau…”
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Ai cũng yêu động vật!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:52

Cô giáo hỏi học sinh : – Nhà em có ai yêu động vật không?
-Thưa cô có. Cả nhà em ai cũng yêu đông vật.
- Vậy à, em kể cô nghe xem!
- Mẹ em thì yêu chó, em thì yêu mèo.
- Vậy còn bố em thì sao?
- Mẹ em bảo rằng ba em yêu con hồ li tinh ở trên đầu phố cô ạ!
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Viên kim cương!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:53

Có một người đàn bà đi máy bay. Nhưng có một viên kim cương nên không biết làm cách nào qua hải quan được. Chợt bà thấy một cha cố đang đi ngang qua bèn nhờ cha cố đem qua hải quan dùm. Đến chỗ khai báo nhân viên hải quan hỏi cha: “Cha có gì khai báo không?” Cha cố tính nói không nhưng chợt nhớ viên kim cương trong túi quần và không nên cãi lời chúa răn là không được nói láo nên cha nói: “Từ thắt lưng cha trở lên không có gì quí giá còn từ thắt lưng trở xuống thì có một vật mà mọi quí bà đều thích.”
Nhân viên hải quan cười nói: “Cha vui tính quá! Mời cha qua.”
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Không hài lòng!!!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:56

Một vị giáo sư do rất chuyên tâm tập trung nghiên cứu chuyên môn, nên rất mù mờ với chuyện xã hội. Một lần anh ta gặp một cô phụ tá cũng rất tập trung vào học tập chuyên môn mà không biết tí gì về cuộc sống. Hai người yêu nhau nhưng không biết làm gì sau khi đã cởi hết quần áo ra rồi. Họ mặc quần áo vô và vị giáo sư nọ gọi điện cho ba. Nhận thấy sự thiếu thốn về kiến thức xã hội trầm trọng của con trai mình, người ba quát mắng:
- Ra công viên mà xem mấy con chó mà học tập tụi nó kìa!

Ít lâu sau, người ba lo lắng bèn gọi điện cho con hỏi, vị giáo sư hạnh phúc trả lời:
- Dạ, mặc dù vợ con có chút trục trặc với con chó đực, nhưng con thì hoàn toàn thoải mái với con chó cái! Con đang tính gọi điện hỏi ba là tại sao cứ phải làm chuyện đó ở ngoài công viên ạ?
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Chơi dại!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:58

Ba cô thư ký trò chuyện với nhau về việc mình đã chơi khăm sếp như thế nào.
Cô thứ nhất:
- Một hôm tớ dùng băng dính dán hết các ngăn kéo của sếp lại. Thế là khi cần mở ngăn kéo, sếp bực tức quát um cả lên.
Cô thứ hai:
- Một lần lục trong ngăn kéo của sếp có mấy bọc bao cao su, tớ liền lấy kim chọc thủng tất cả, xong để lại nguyên trong ngăn kéo cho sếp.
Cô thứ ba nghe đến đây mặt tái mét, không nói được gì và ngất xỉu
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Tiếng Anh và…   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 18:59

Trong cuộc thi tiếng Anh, giám khảo hỏi thí sinh:
- Những cô gái thường nói câu gì đầu tiên trong đêm tân hôn?
Sau hồi lâu suy nghĩ, gãi lia lịa, thí sinh chặc lưỡi:
-So hard
Khán giả vỗ tay nhiệt liệt, giám khảo tuyên bố thí sinh đoạt giải nhất.
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Ở Thiên Đường   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 19:00

Ở cổng thiên đường, Thánh Peter đang đứng gác bỗng thấy một anh miệng cười tủm tỉm, cứ đứng lần chần chưa muốn bước vào. Thánh liền hỏi:
- Này, vào thì vào đi! Tới đây rồi mà còn cười đểu ai đấy?
- Hí hí, con lên đây gần một giờ rồi mà mấy ông bác sĩ ở dưới kia vẫn còn đang hì hục mổ con.
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Còn xanh!!!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 19:03

Bác sĩ trong bệnh viện tâm thần đi ra sân thì thấy rất nhiều bệnh nhân đang trèo ở trên cây. Bác sĩ hỏi:
- Các anh làm gì ở trên đó thế?
Các bệnh nhân đồng thanh nói:
- Có cái này hay lắm, bác sĩ trèo lên đây thì biết.
Bác sĩ tò mò cũng trèo thử lên cây. Các bệnh nhân reo lên sung sướng và nói:
- Thôi bây giờ chúng ta tiếp tục chơi trò “chín” đi.
Thế là bệnh nhân đầu tiên nói : “Tao chín rồi, tao rụng đây” , và hắn buông hai tay ra rơi xuống đất đánh “bộp” một cái, mỉm cười thú vị.
Bệnh nhân tiếp theo cũng nói: “chín rồi”, và buông tay rơi xuống đất.
Đến lượt bác sĩ, ông ta sợ quá kêu:
-Tôi chưa chín, tôi vẫn còn xanh nên không rụng được.
Thế là các bệnh nhân nói: “Thằng này còn xanh, phải ném thì nó mới rụng” và thi nhau cầm đá ném cho bác sĩ đau quá buông tay ra rơi xuống đất thì mới thôi.
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Chờ!!!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 19:03

Bà mẹ: Thưa bác sĩ, con gái tôi nó cứ kêu “Cục tác, cục tác, ta là gà đẻ trứng vàng” cả tháng nay rồi!
Bác sĩ: Sao Không đưa cháu tới khám sớm?
Bà mẹ: Dạ, thì tôi cũng chờ coi nó có đẻ ra thiệt không…
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Kẹt lông! ( dân thú y là phaỉ đọc nha!!!)   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyMon 04 Jul 2011, 19:47

Một ngày đẹp trời, một phụ nữ khoảng trạc 40 tuổi ôm một con mèo ốm khò khè đến phòng mạch thú y,
- Bác sĩ thú y à, tôi nói thiệt bác sĩ đừng dận nha, hồi nào giờ tui chỉ tin bác sĩ nhân y thôi, mấy bữa nay con mèo của tui bị bệnh, tôi đã đem nó đến bác sĩ nhân y và ông ta bảo bó tay rùi không trị được nữa. Nhưng tui thương nó quá, không muốn nhìn nó chết, thôi thì phước chủ may thầy, tôi đem nó đến phòng mạch này nhờ ông trị giúp cho!
Bác sĩ thú y khám tổng quát cho con mèo, rùi rút hai mũi thuốc chích cho nó, rùi bảo bà chủ mang nó về, mai đem lại.
Hôm sau người phụ nữ mang con mèo quay trở lại và bà ta bảo nó đã đỡ rùi. Bác sĩ thú y lại rút hai mũi thuốc chích cho nó, rùi bảo bà chủ mang nó về, mai đem lại.
Ngày Hôm sau người phụ nữ mang con mèo quay trở lại và bà ta bảo nó đã đỡ nhiều lắm rùi. Bác sĩ thú y lại rút hai mũi thuốc chích cho nó và bảo mèo đã hết bệnh, mai khỏi quay lại.
- Hết bao nhiêu tiền thuốc ạ?
- 36 ngàn.
- Nhưng trước khi tui trả tiền bác sĩ cho tui biết con mèo bị bệnh gì ạ?
- Bác sĩ thú y: thì con mèo của chị thường hay liếm lông nên nó bị bệnh kẹt lông ở cổ đó mà, chị không nghe nó khò khè à!
Người phụ nữ bỗng ôm mặt khóc nức nở!!!
- Tôi trị hết bệnh cho mèo của chị, tôi lấy có 36 ngàn, có mắc gì đâu sao chị lại khóc!
- Người phụ nữ: không tôi không phải tiếc tiền gì đâu! Mà tôi thương cho ông chồng của tôi, phải chi ông ấy gặp bác sĩ sớm thì ông ấy đâu có chết! Cách đây hai tháng ông ấy cũng bị khò khè như vầy nè, vậy mà mấy ông bác sĩ nhân y bảo ông ấy bị suyễn!
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Từ một cái hôn nhầm   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyThu 07 Jul 2011, 18:48

Một chuyến xe có một người phụ nữ đứng tuổi , một cô gái trẻ , và ba chàng trai.
Lúc xe đi qua đường hầm tối bỗng nghe tiếng “chụt” và "bốp"!
Người phụ nữ đứng tuổi chợt nghĩ: Giới trẻ bây giờ ghê thật!
Cô gái trẻ nghĩ: Tại sao bà ta được hôn mà mình không được hôn?
Chàng trai thứ nhất nghĩ: Vào hầm lần nữa mình lại hôn!
Người thứ hai nghĩ: Dám hôn tao nữa tao sẽ tát cho gãy hết răng luôn!
Người thứ ba nghĩ: Tao mà biết thằng nào tát tao thì nó tới số rồi!
CaoThanhHoan

CaoThanhHoan

Bài gửiTiêu đề: Cái Vịnh nào   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! EmptyThu 07 Jul 2011, 18:50

Very Happy Surprised
Một du khách nước ngoài hỏi anh hương dẫn viên :
- “Tôi đã đến Việt Nam nhiều lần. Ở Việt Nam có hai vịnh rất nổi tiếng mà tôi đã tham quan là "Nha Trang Bay " và "Ha Long Bay". Nhưng còn một vịnh tôi thấy quảng cáo rất nhiều, ở khắp nơi. Anh có thể dẫn tôi tham quan không?”

Anh hướng dẫn viên vội hỏi “Xin ông cho biết tên của cái vịnh đó”.

Ông khách chỉ lên bức tường bên đường rồi bập bẹ đánh vần “Cam Dai Bay”.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị!   Đề nghị ai đọc truyện ở trang này phải mở đèn cho sáng nha! Nếu không dễ bị  đầu độc lắm nha! Chuyện ở nông traị! Empty

Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» CHUYỂN ĐUÔI PDF SANG WORD
» Chuyện tềnh đêm khuya của chú Nhân!
» bình tĩnh suy nghĩ nha!! Vì sao tôi điên!!